Cảm biến Laser Profile LLT2510-50 MICRO-EPSILON việt Nam
Xuất sứ: Đức
Nhà cung cấp: ANSHanoi
Hãng sản xuất: Micro- Epsion
Ứng dụng sản phẩm: Automotive
Cảm biến Laser Profile LLT2510-50 MICRO-EPSILON việt Nam
Cảm biến Laser Profile LLT2510-50 MICRO-EPSILON việt Nam dòng cảm biến Laser Profile cao cấp thuộc series scanCONTROL 2510 của MICRO-EPSILON

Thông tin Cảm biến Laser Profile LLT2510-50 MICRO-EPSILON việt Nam
-
Model: LLT2510-50 Profile Sensor
Series: scanCONTROL 2510-50Nhà sản xuất: MICRO-EPSILON
Thông số Cảm biến Laser Profile LLT2510-50 MICRO-EPSILON việt Nam
- Đo profile 2D/3D tốc độ cao
- Tích hợp xử lý profile trực tiếp trong sensor
- Độ phân giải lên đến 640 điểm/profile
- Tần số scan lên tới 2000 Hz
- Thiết kế công nghiệp nhỏ gọn chuẩn IP65
- Ethernet communication tốc độ cao
- Hỗ trợ Power over Ethernet (PoE)
- Tối ưu cho hệ thống Inline Inspection
- Độ ổn định cao trong môi trường công nghiệp
-
scanCONTROL 2510-50 bao gồm:
- Laser Line Projector
- CMOS Receiver Array
- High-Speed DSP Processor
- Integrated Controller
- Aluminium Industrial Housing
- Ethernet Communication Module
Thông số kỹ thuật chính
| Thông số | Giá trị |
|---|---|
| Model | LLT2510-50 |
| Series | scanCONTROL 2510-50 |
| Loại thiết bị | 2D/3D Laser Profile Sensor |
| Công nghệ đo | Laser Line Triangulation |
| Bộ điều khiển | Integrated Controller |
| Housing | Aluminium IP65 |
| Measuring Range Z-axis | 50 mm |
| Measuring Range X-axis | 50 mm |
| Measurement Points/Profile | Up to 640 points |
| Profile Frequency | Up to 2000 Hz |
| Light Source | 8 mW Laser |
| Laser Class | Class 2M |
| Laser Wavelength | 658 nm (Red) |
| Nguồn cấp | 11 → 30 VDC |
| Dòng tiêu thụ | ~500 mA |
| Power over Ethernet | Supported |
| Giao tiếp | Ethernet / RS422 |
| Multifunction Port | Digital Input + Power |
| Ứng dụng | Inline Profile Measurement |
| Xuất xứ | Germany |
Ứng dụng thiết bị MICRO-EPSILON việt Nam
-
Automotive Industry
-
Gap & Flush Inspection
-
Weld Seam Inspection
-
Body Profile Measurement
-
Battery Manufacturing
-
Electrode Inspection
-
Cell Profile Measurement
-
Coating Thickness Control
-
Semiconductor & Electronics
-
PCB Inspection
-
Connector Profile Analysis
-
Precision Assembly Verification
-
Robotics & Automation
-
Robot Guidance
-
Pick & Place Alignment
-
Inline Dimensional Inspection
-
Steel & Material Industry
-
Edge Measurement
-
Flatness Inspection
-
Surface Contour Analysis
Xem thêm sản phẩm ANS Hanoi cung cấp
| Item Code | Tên sản phẩm Tiếng Anh | Tên sản phẩm Tiếng Việt |
| VMR0-2 | Fast opening and closing solenoid valves | Van điện từ đóng mở |
| VMR1-2 | Fast opening and closing solenoid valves | Van điện từ đóng mở |
| VMR2-2 | Fast opening and closing solenoid valves | Van điện từ đóng mở |
| VMR3-2 | Fast opening and closing solenoid valves | Van điện từ đóng mở |
| VMR35- | Fast opening and closing solenoid valves | Van điện từ đóng mở |
| VMR4-2 | Fast opening and closing solenoid valves | Van điện từ đóng mở |
| VMR6-2 | Fast opening and closing solenoid valves | Van điện từ đóng mở |
| VMR0-5 | Fast opening and closing solenoid valves | Van điện từ đóng mở |
| VMR1-5 | Fast opening and closing solenoid valves | Van điện từ đóng mở |
| VMR2-5 | Fast opening and closing solenoid valves | Van điện từ đóng mở |
| VMR3-5 | Fast opening and closing solenoid valves | Van điện từ đóng mở |
| VMR35- | Fast opening and closing solenoid valves | Van điện từ đóng mở |
| VMRNA2 | VMR NA - normally open vent valve | Van xả khí |
| VMRNA3 | VMR NA - normally open vent valve | Van xả khí |
| VMRNA4 | VMR NA - normally open vent valve | Van xả khí |
| VMRNA2-60 | VMR NA - normally open vent valve | Van xả khí |
| VMRNA3-60 | VMR NA - normally open vent valve | Van xả khí |
| PCSRA | VMR NA - normally open vent valve | Van xả khí |
| PCSRA.X | VMR NA - normally open vent valve | Van xả khí |




Ms Bích Ngà