Cảm biến đo biên dạng LLT2500-100 MICRO-EPSILON
Xuất sứ: Đức
Nhà cung cấp: ANSHanoi
Hãng sản xuất: Micro- Epsion
Ứng dụng sản phẩm: Automotive
Cảm biến đo biên dạng LLT2500-100 MICRO-EPSILON
Cảm biến đo biên dạng LLT2500-100 MICRO-EPSILON việt Nam được thiết kế chuyên dụng cho các ứng dụng đo biên dạng, kiểm tra kích thước và phân tích hình học sản phẩm trong hệ thống tự động hóa công nghiệp hiện đại

Thông tin Cảm biến đo biên dạng LLT2500-100 MICRO-EPSILON
-
Model: LLT2510-50 Profile Sensor
Series: scanCONTROL 2510-50Nhà sản xuất: MICRO-EPSILON
Thông số Cảm biến đo biên dạng LLT2500-100 MICRO-EPSILON
-
canCONTROL 2500-100 bao gồm:
- Laser Line Projector
- CMOS Receiver Array
- High-Speed Signal Processor
- Integrated Controller
- Ethernet Communication Module
- Aluminium Housing IP65
-
Nguyên lý hoạt động
Sensor phát một đường laser lên bề mặt vật thể cần đo.
CMOS Receiver sẽ ghi nhận:
- Hình dạng laser line
- Độ biến dạng profile
- Vị trí displacement
-
Dữ liệu được xử lý realtime để tạo ra:
- Profile 2D
- Surface Geometry
- Dữ liệu hình học 3D
Thông số kỹ thuật chính
| Thông số | Giá trị |
|---|---|
| Model | LLT2500-100 |
| Series | scanCONTROL 2500-100 |
| Loại thiết bị | 2D/3D Laser Profile Sensor |
| Công nghệ đo | Laser Line Triangulation |
| Measuring Range Z-axis | 100 mm |
| Measuring Range X-axis | ~100 mm |
| Linearity Z-axis | 8 µm |
| Resolution | Up to 640 points/profile |
| Measuring Speed | Up to 2000 Hz |
| Measuring Rate | Up to 1,280,000 points/sec |
| Light Source | Semiconductor Laser |
| Laser Wavelength | 658 nm (Red Laser) |
| Laser Class | Class 2M |
| Giao tiếp | Ethernet / RS422 |
| Output Interface | Analog / Digital / Ethernet |
| Nguồn cấp | 11 → 30 VDC |
| Dòng tiêu thụ | ~500 mA |
| Power over Ethernet | Supported |
| Chuẩn bảo vệ | IP65 |
| Nhiệt độ hoạt động | 0 → +45°C |
| Housing | Aluminium Industrial Housing |
| Ứng dụng | Inline Profile Measurement |
| Xuất xứ | Germany |
Ứng dụng thiết bị MICRO-EPSILON việt Nam
-
Automotive Industry
-
Gap & Flush Inspection
-
Weld Seam Inspection
-
Body Profile Measurement
-
Battery Manufacturing
-
Electrode Inspection
-
Cell Profile Measurement
-
Coating Thickness Control
-
Semiconductor & Electronics
-
PCB Inspection
-
Connector Profile Analysis
-
Precision Assembly Verification
-
Robotics & Automation
-
Robot Guidance
-
Pick & Place Alignment
-
Inline Dimensional Inspection
-
Steel & Material Industry
-
Edge Measurement
-
Flatness Inspection
-
Surface Contour Analysis
Xem thêm sản phẩm ANS Hanoi cung cấp
| Item Code | Tên sản phẩm Tiếng Anh | Tên sản phẩm Tiếng Việt |
| VMR0-2 | Fast opening and closing solenoid valves | Van điện từ đóng mở |
| VMR1-2 | Fast opening and closing solenoid valves | Van điện từ đóng mở |
| VMR2-2 | Fast opening and closing solenoid valves | Van điện từ đóng mở |
| VMR3-2 | Fast opening and closing solenoid valves | Van điện từ đóng mở |
| VMR35- | Fast opening and closing solenoid valves | Van điện từ đóng mở |
| VMR4-2 | Fast opening and closing solenoid valves | Van điện từ đóng mở |
| VMR6-2 | Fast opening and closing solenoid valves | Van điện từ đóng mở |
| VMR0-5 | Fast opening and closing solenoid valves | Van điện từ đóng mở |
| VMR1-5 | Fast opening and closing solenoid valves | Van điện từ đóng mở |
| VMR2-5 | Fast opening and closing solenoid valves | Van điện từ đóng mở |
| VMR3-5 | Fast opening and closing solenoid valves | Van điện từ đóng mở |
| VMR35- | Fast opening and closing solenoid valves | Van điện từ đóng mở |
| VMRNA2 | VMR NA - normally open vent valve | Van xả khí |
| VMRNA3 | VMR NA - normally open vent valve | Van xả khí |
| VMRNA4 | VMR NA - normally open vent valve | Van xả khí |
| VMRNA2-60 | VMR NA - normally open vent valve | Van xả khí |
| VMRNA3-60 | VMR NA - normally open vent valve | Van xả khí |
| PCSRA | VMR NA - normally open vent valve | Van xả khí |
| PCSRA.X | VMR NA - normally open vent valve | Van xả khí |




Ms Bích Ngà