Bộ trao đổi nhiệt ENH-130L(R)-100 Apiste Việt Nam
Xuất sứ: Nhật Bản
Nhà cung cấp: ANShanoi
Hãng sản xuất: Apiste
Ứng dụng sản phẩm: Automotive
Bộ trao đổi nhiệt ENH-130L(R)-100 Apiste Việt Nam
Bộ trao đổi nhiệt ENH-130L(R)-100 Apiste Việt Nam bộ trao đổi nhiệt cho tủ điện công nghiệp dạng side-mount sử dụng công nghệ heat exchanger để giải nhiệt cabinet
-100.png)
Thông tin Bộ trao đổi nhiệt ENH-130L(R)-100 Apiste Việt Nam
-
Model: ENH-130L(R)-100
Hãng: Apiste
Loại: Control Panel Heat Exchanger
Dòng sản phẩm: ENH Series
Thông số Bộ trao đổi nhiệt ENH-130L(R)-100 Apiste Việt Nam
ENH-130L(R)-100 thuộc dòng ENH Series của Apiste với thiết kế slim side-mount và closed-loop heat exchange.
Thiết bị thực hiện:
- Giải nhiệt cabinet kín
- Giảm nhiệt cho PLC / inverter
- Ngăn bụi và hơi dầu xâm nhập
- Ổn định nhiệt độ bên trong tủ điện
Khác với air conditioner thông thường, heat exchanger hoạt động bằng cơ chế:
- Trao đổi nhiệt giữa khí trong và ngoài cabinet
- Không dùng refrigeration compressor
- Không sử dụng gas lạnh
- Tuần hoàn khí kín
Điều này giúp:
- Tiêu thụ điện năng thấp
- Giảm chi phí bảo trì
- Tăng tuổi thọ thiết bị điện tử
- Giảm nguy cơ contamination
| Thuộc tính | Thông số |
|---|---|
| Loại thiết bị | Control Panel Heat Exchanger |
| Dòng sản phẩm | ENH Series |
| Kiểu lắp đặt | Side Mount |
| Điện áp hoạt động | AC100 V |
| Tần số | 50/60 Hz |
| Kiểu làm mát | Heat exchanger |
| Kiểu tuần hoàn | Closed-loop air circulation |
| Số lượng quạt | 2 |
| Nhiệt độ môi trường | −10 … +55 °C |
| Độ ẩm môi trường | ≤ 85 %RH |
| Công suất tiêu thụ | Low power consumption |
| Chuẩn bảo vệ | IP54 |
| Vật liệu vỏ | Steel housing |
| Hướng lắp | Left / Right selectable |
| Alarm output | Có |
| Ứng dụng | Industrial control cabinet |
Ứng dụng thiết bị Bộ làm mát Apiste Việt Nam
-
Automotive Industry
-
Gap & Flush Inspection
-
Weld Seam Inspection
-
Body Profile Measurement
-
Battery Manufacturing
-
Electrode Inspection
-
Cell Profile Measurement
-
Coating Thickness Control
-
Semiconductor & Electronics
-
PCB Inspection
-
Connector Profile Analysis
-
Precision Assembly Verification
-
Robotics & Automation
-
Robot Guidance
-
Pick & Place Alignment
-
Inline Dimensional Inspection
-
Steel & Material Industry
-
Edge Measurement
-
Flatness Inspection
-
Surface Contour Analysis
Xem thêm sản phẩm ANS Hanoi cung cấp
| Item Code | Tên sản phẩm Tiếng Anh | Tên sản phẩm Tiếng Việt |
| VMR0-2 | Fast opening and closing solenoid valves | Van điện từ đóng mở |
| VMR1-2 | Fast opening and closing solenoid valves | Van điện từ đóng mở |
| VMR2-2 | Fast opening and closing solenoid valves | Van điện từ đóng mở |
| VMR3-2 | Fast opening and closing solenoid valves | Van điện từ đóng mở |
| VMR35- | Fast opening and closing solenoid valves | Van điện từ đóng mở |
| VMR4-2 | Fast opening and closing solenoid valves | Van điện từ đóng mở |
| VMR6-2 | Fast opening and closing solenoid valves | Van điện từ đóng mở |
| VMR0-5 | Fast opening and closing solenoid valves | Van điện từ đóng mở |
| VMR1-5 | Fast opening and closing solenoid valves | Van điện từ đóng mở |
| VMR2-5 | Fast opening and closing solenoid valves | Van điện từ đóng mở |
| VMR3-5 | Fast opening and closing solenoid valves | Van điện từ đóng mở |
| VMR35- | Fast opening and closing solenoid valves | Van điện từ đóng mở |
| VMRNA2 | VMR NA - normally open vent valve | Van xả khí |
| VMRNA3 | VMR NA - normally open vent valve | Van xả khí |
| VMRNA4 | VMR NA - normally open vent valve | Van xả khí |
| VMRNA2-60 | VMR NA - normally open vent valve | Van xả khí |
| VMRNA3-60 | VMR NA - normally open vent valve | Van xả khí |
| PCSRA | VMR NA - normally open vent valve | Van xả khí |
| PCSRA.X | VMR NA - normally open vent valve | Van xả khí |




Ms Bích Ngà